Hệ thống Xả đa năng X-Ray đa năng, Máy Kiểm tra NDT 160KV UNI160-Y2-D9
Thuộc tính cơ bản
Nơi xuất xứ: Trung Quốc
Tên thương hiệu: UNICOMP
Chứng nhận: CE, FDA
Số mô hình: UNI160-Y2-D9
Giao dịch Bất động sản
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1bộ
Giá: can negotiate
Điều khoản thanh toán: T/T, THƯ TÍN DỤNG
Khả năng cung cấp: 10 BỘ MỖI THÁNG
Tóm tắt sản phẩm
Chi tiết sản phẩm
Làm nổi bật:
thiết bị phát hiện tia x
thiết bị kiểm tra tia x
Hệ thống tia X Unicomp đa năng
Name: Máy kiểm tra tia X
Application: Đúc nhôm, Đúc sắt, Phụ tùng ô tô, Bánh xe, Sản phẩm kim loại, Vật liệu chịu lửa
Tube Voltage: 160KV, 225KV Tùy chọn
X-Ray Leakage: < 1uSv/giờ
Weight: 6T
Power Consumption: 8KW
Mô tả sản phẩm
Máy Phun NDOM Unicomp X Ray Công Nghiệp Đầu Bánh Xe NDT 160KV UNI160-Y2-D9
Đặc tính:
● Bao gồm một loạt các kiểm tra bộ phận.
● Đa năng, độ phân giải cao.
● Hệ thống có sẵn cao.
● Chất lượng hình ảnh phát hiện xuất sắc.
● Hoạt động an toàn của thiết bị.
● Dụng cụ linh hoạt và cố định.
● Dễ sử dụng, thiết kế phần mềm thân thiện.
● tùy chỉnh để cung cấp các giải pháp.
● Dịch vụ hậu mãi của toàn bộ mạng.
● Chi phí dịch vụ thử nghiệm thấp.
Hệ thống tham số toán học Kích thước 3250mm * 1710mm * 2450mm (L * W * H)
Trọng lượng thiết bị 18.65T
Quyền lực 9KW
Công việc Dòng liên tục
Khu vực phát hiện 13 '' - 22 '' Nhôm hợp kim bánh xe trung tâm
Tốc độ phát hiện Bánh xe 45 giây / chiếc (18 '')
Môi trường làm việc 5-40 ° ≤80% HR
Cung cấp năng lượng Hệ thống dây ba pha năm AC380V
Tỷ lệ rò rỉ tia X ≤1uSv / h
Máy phát tia X Điện áp ống 160kV / 225kV
Quyền lực 480W / 1800W
Kích thước tiêu cự 0.5mm / 1.0mm
Hệ thống hình ảnh Tỷ lệ phân giải hệ thống 2.8LP / mm
Độ nhạy của hệ thống 1-1,8%
Tự động xác định trung tâm bánh xe, tính toán tự động của bong bóng;
Chức năng bổ sung Ổ bánh răng đồng bộ ổ cứng để đảm bảo kiểm soát orecise.
Thuật toán thông minh với nguồn tia X và góc xoay phẳng.
Thử nghiệm trung tâm bánh xe mới có chức năng giảng dạy, cài đặt bằng tay, chức năng lưu tự động
Tự động bánh xe trung tâm và phần mềm tự kết hợp
Thiết kế mô đun cơ học và tương thích với nguồn tia X 160KV / 225KV với bộ khuếch đại 9 inch và lắp đặt
Hình ảnh Kiểm tra:
Đánh giá chung
5.0
★★★★★
★★★★★
Dựa trên 50 đánh giá gần đây
5 SAO
100%